Wednesday, January 5, 2011

THANKS FOR THE NEW YEAR PARTY....

Mwaka mpya huu kila mtu aliusherehekea kivyake, ila kwa watu wengi wa Mjengoni hapa tulialikwa kwenye party moja ya kuukaribisha mwaka maeneo ya Mikocheni, it was really FUN kukutana na watu wengi ninaowajua pale and i enjoyed alot.. So special thanks kwa Omar ambae ndie alieandaa party ile na asante kwa mwaliko pia....
si mbaya nikiwaletea baadhi ya matukio kwenye picha jinsi ilivyokuwa....

Regina Mwalekwa mwenye yellow shirt, Barbara Hassan kwa nyuma hapo pamoja na mimi Zamaradi Mketema Barbara, Regina, Zamaradi...

Wana wa JAHAZI.. Regina Mwalekwa pamoja na Asma Makau...

Barbara Hassan kushoto pamoja na Dina Marios kulia

HAPPY PEOPLE

sijui umbea gani hapo ulikuwa unaendelea
Nikiwa na mdogo wangu Young dee
Fetty, Mariam, Regina Mwalekwa, Zamaradi Mketema, Irene Paul..
Timu ileile na pembeni akiwa ameongezeka Asmah Makau kulia
With a brother hapo pembeni....

Hivyo ndivyo mwaka mpya wetu ulivyokuwa... It was Fun!!!

2 comments:

Anonymous said...

Duuuh zama aacha.. that was a hell out of countdown party..!

Eddy said...

mmhh.... ni kweli ni Broo hapo pembeni?? mh.. nna wasiwasi...!!!